Report ID: #BF9665AF

almashhad.com

United States HTTPS Hợp Lệ 11.5 năm Đã cập nhật
100
Rất An Toàn
MonitorRapid · almashhad.com — Thẻ báo cáo
MonitorRapid · almashhad.com

Hồ sơ hạ tầng công khai almashhad.com

Đối với almashhad.com, chúng tôi nhấn mạnh bốn tín hiệu quan trọng nhất cho tin cậy: thẩm quyền hosting, hiệu lực chứng chỉ, uy tín nhà đăng ký và tuổi tên miền.

Thông Tin Kỹ Thuật

Địa Chỉ IP3.174.230.127
Vị Trí Máy ChủUnited States
Nhà Cung CấpKhông Rõ
Chứng Chỉ SSL HTTPS Hợp Lệ
Đơn Vị Cấp SSLAmazon RSA 2048 M04
Hết Hạn2026-11-06
Nhà Đăng KýGoDaddy.com, LLC
Ngày Đăng Ký2014-11-07
Ngày Hết Hạn2027-11-07
Tuổi Tên Miền11.5 năm

Tóm lược

Cách nhanh nhất để đọc almashhad.com: quốc gia United States, tuổi 11.5 năm, SSL OK, nhà đăng ký GoDaddy.com, LLC.

Sức khỏe chứng chỉ

Chứng chỉ hiện được trình bày bởi almashhad.com phân giải thành: OK.

Tuổi tên miền

Tên miền đã được đăng ký khoảng 11.5 năm, đặt nó vào nhóm trưởng thành "mature". Tên miền cũ hơn về mặt thống kê ít rủi ro hơn.

Thẩm quyền máy chủ

IP đằng sau almashhad.com nằm tại United States, trên hạ tầng được cung cấp bởi Unknown.

Bạn có nên tin almashhad.com?

Điểm của chúng tôi hoàn toàn là kỹ thuật. Trang web với SSL hợp lệ, nhiều năm lịch sử và nhà đăng ký uy tín có xu hướng đạt điểm cao hơn.

Vị trí của almashhad.com

Trên thang đo 0-100, kiểm tra tự động của chúng tôi đặt almashhad.com100 — đó là dải "very_safe".

Ưu Điểm

  • Máy chủ tên ổn định
  • Hồ sơ DNS được cấu hình đúng
  • Có hồ sơ MX (có khả năng email)
  • Tuổi tên miền trên ngưỡng 1 năm

Nhược Điểm

  • Luôn xác minh nội dung trước khi giao dịch
  • Không có đánh giá độc lập của bên thứ ba
  • Không có hồ sơ SPF / DMARC

Câu Hỏi Thường Gặp

almashhad.com có trên danh sách chặn an ninh không?
Không có lượt truy cập danh sách chặn tự động nào được đăng ký cho almashhad.com.
almashhad.com có phải là trang web lừa đảo không?
Trình quét của chúng tôi không thực hiện kiểm tra tương đồng trực quan.
Có gì đáng nghi ngờ về almashhad.com?
Đối với almashhad.com, chúng tôi xem xét: tuổi 11.5 năm, SSL OK, nhà đăng ký GoDaddy.com, LLC và hosting tại United States.
almashhad.com được kiểm tra lại bao lâu một lần?
Theo mặc định, báo cáo được làm mới 30 ngày một lần, cộng với mỗi lần kiểm tra lại thủ công.
Điểm có đủ để quyết định không?
Điểm cao là cần thiết nhưng không đủ.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →